’๏L•v€๏‘ Cluß
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โปรดอ่านก่อนตั้งกระทู้!!~

Go down

โปรดอ่านก่อนตั้งกระทู้!!~ Empty โปรดอ่านก่อนตั้งกระทู้!!~

ตั้งหัวข้อ by RainNyLio Tue 23 Feb 2010 - 0:12

เรนขอแนะนําวิธีการตั้งกระทู้เล็กๆน้อยนะค่ะ เพื่อที่จะได้ง่ายต่อการค้นหาเพื่อชมคลิปหรือรูปที่เราต้องการค่ะ

วิธีการโพสทั้ง 2 แบบ มีดังนี้ค่ะ...

กรณีที่โพสคลิปวิดิโอ ให้ตั้งชื่อกระทู้แบบนี้ นะค่ะ [Clip]ตามด้วยวันที่ แล้วก็ชื่อกระทู้ค่ะ เช่น [Cilp]29/12/2009 Everyday in loveclub

กรณีที่โพสรูปให้ตั้งชื่อกระทู้แบบนี้ นะค่ะ [Pic]ตามด้วยวันที่ แล้วก็ชื่อกระทู้ค่ะ เช่น [Pic]29/12/2009 Everyday in loveclub

**ถ้าภายในกระทู้นั้นๆ โพสรูปหรือคลิป มากกว่า 1 ขึ้นไป ให้เติม s ต่อท้ายคําว่า Cilp และ Pic ด้วยนะค่ะ ^^**
RainNyLio
RainNyLio
’๏L•v€๏‘-รู้จักความรัก
’๏L•v€๏‘-รู้จักความรัก

: 32

http://loveclub.forumsclub.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน